About Us

Home / About Us

About Us

Jiunge na Soko Bora Zaidi Duniani la Vijana.

Vijana Njombe ni soko la mtandaoni linalotoa fursa za ajira, mafunzo, na ujuzi kwa vijana. Tunahakikisha kila mtumiaji anapata taarifa sahihi na fursa zinazomsaidia kukuza taaluma na biashara yake.

Our Story

Jukwaa la Vijana Njombe liliundwa kutokana na changamoto za vijana kupata ajira na fursa za maendeleo. Tumetengeneza suluhisho rahisi, salama, na linalowezesha kila kijana kuunganishwa na ajira bora na mafunzo ya kitaalamu.

Mission

Dhamira yetu ni kuwawezesha vijana kupata ajira na fursa za maendeleo zinazowezesha kukua kiuchumi na kielimu, huku tukichangia maendeleo ya jamii kwa ujumla.

Vision

Kuunda soko la mtandaoni linaloongoza Tanzania, linalowezesha kila kijana kuweza kufanikisha ndoto zake za kazi na biashara kwa urahisi na ufanisi.